ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีสุเทพ วิสิทธิเขต |
โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายจิโรจ จิ๋วแหยม |
โรงเรียนหนองบัว สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
3 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางเมตตา ถวิลไทย |
สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายนิรันดร์ บุญศรี |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายประเสริฐ สุวรรณชัยเลิศ |
โรงเรียนบ้านทุ่งนาวิทยา สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวรณัฐ หมีทอง |
โรงเรียนหนองบัว สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
7 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวปิยพร ชุมจันทร์ |
สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
8 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางพะเยาว์ เหล่าเนตร |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางชรินรัตน์ แผงดี |
โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุนุตชา อุบลจร |
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวกมลทิพย์ นารี |
โรงเรียนหนองบัว สพม.เขต 42 (นครสวรรค์ อุทัยธานี) |