ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นายสุทิน แก้วพนา |
ผู้อำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
2 |
นายวิบูลย์ ทานุชิต |
ผู้อำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 2 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
3 |
นายสมคิด ธรรมสิทธิ์ |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
4 |
นายเจริญชัย กิตติพีรเดช |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
5 |
นายประสิทธิ์ พรมศรี |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
6 |
นางวรางคณา ไชยเรือน |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
7 |
นายเดชะ ธีระธรรมกูล |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 2 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
8 |
นายประพันธ์ รินพล |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 2 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
9 |
นายบุญส่ง กิ่งก้ำ |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 2 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
10 |
นายพรชัย จันทะสาร |
รองผู้อำนวยการสพป.ลำปาง เขต 2 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
11 |
นายทวีศักดิ์ วงศ์บาตร |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 2 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
12 |
นายธนาวัฒน์ คำราช |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 3 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
13 |
นายชนินทร์ บุญมี |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 3 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
14 |
นางสาวมาลัยวัลย์ ปงกาวงศ์ |
ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารบุคคล สพป.ลำปาง เขต 2 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
15 |
นางเนตรชนก ธรรมกุล |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สพป.ลำปาง เขต 3 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
16 |
นายสมเกียรติ ปงจันตา |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
17 |
นางปิยาภรณ์ จันทร์โอภาส |
ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารบุคคล สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
18 |
นายสมยศ ยะม่อนแก้ว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
19 |
นางลำดวน เปล่งแสงทอง |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
20 |
นายประยูร เรียนปิงวัง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
21 |
นายสมพร นาคพิทักษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
22 |
นางทิมแก้ว ธรรมรักษ์สกุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโทกหัวช้าง สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
23 |
นายบุญเรือง นันตระกูล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
24 |
นายประเสริฐ ศุภชาติไพบูลย์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศฯ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
25 |
นายสมเพชร เจริญวัย |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่ม ICT สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
26 |
นายเอกสิทธิ์ กอบกำ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
27 |
นายพีรพงศ์ ดวงแก้ว |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
28 |
นางพวงผกา ทนันชัย |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
29 |
นางรัตนา อินทพันธ์ |
ครู โรงเรียนวัดศรีปรีดานุเคราะห์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
30 |
นายนพดล ถาวร |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
31 |
นางสาววัชรี เหล่มตระกูล |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
32 |
นางเขมจิรา เศวตรัตน์เสถียร |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
33 |
นายธนพัฒน์ ชุนณวงษ์ |
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
34 |
นายสมชาย ครุธนาค |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
35 |
นายสมเจตต์ ไปเร็ว |
ครู โรงเรียนทุ่งหนองขามวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
36 |
นางดวงนภา อินยะยศ |
ครู โรงเรียนสบป้าดวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
37 |
นายนิวัฒน์ กิติคำ |
ครู โรงเรียนวัดเสด็จ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
38 |
นายสุทิน จันทรวรเชตต์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดค่ากลาง สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
39 |
นายอานนท์ สายคำฟู |
ครูเชี่ยวชาญ โรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
40 |
นายสุทัศชัย จันโท |
พนักงานราชการช่วยราชการ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
41 |
นางสาวบุษยา ฟองสม |
ลูกจ้างชั่วคราว สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
42 |
นางระพีพันธ์ กันธิมา |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
43 |
นางวัชรี สิทธิวงศ์ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
44 |
นางสาววศินี วนรัตน์ |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
45 |
นายกิตติศักดิ์ นวลจันทร์ |
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการดำเนินงาน |
|
|
46 |
นายเจริญชัย กิตติพีรเดช |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
47 |
นายประพันธ์ รินพล |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 2 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
48 |
นายสมพร นาคพิทักษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
49 |
นายธีระศักดิ์ สุวรรณปัญญา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งฝางวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
50 |
นายศักดิ์ นามะเสน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโป่งขวาก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
51 |
นายสมดี ศรีแก้ว |
ศึกษานิเทศก์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
52 |
นายพีรพงศ์ ดวงแก้ว |
ศึกษานิเทศก์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
53 |
นายบุญเรือง นันตระกูล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
54 |
นางทิมแก้ว ธรรมรักษ์กุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโทกหัวช้าง สพป.ลำปาง 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
55 |
นางเพลิน สุขรัตน์ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านแม่กวัก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
56 |
นายสุทิน จันทรวรเชตต์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดค่ากลาง สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
57 |
นายประกาศิต สิงห์หล้า |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
58 |
นายประเสริฐ ศุภชาติไพบูลย์ |
ศึกษานิเทศก์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
59 |
นายสมยศ ยะม่อนแก้ว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลำปาง สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
60 |
นางพวงผกา ทนันไชย |
ศึกษานิเทศก์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
61 |
นางกฤษราภรณ์ รักฝูง |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
62 |
นางจันทร์จิรา ตุลาสืบ |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
63 |
นางดาวเรือง คชพรม |
ครูโรงเรียนบ้านแม่ก๋ง สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
64 |
นางสาวศิรินารถ หมูเทพ |
นักประชาสัมพันธ์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
65 |
นายพิทยา ไชยมงคล |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
66 |
นายอลงกรณ์ ประสานสุข |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
67 |
นายจิรวัฒน์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
68 |
นายเฉิดพันธ์ ไชยเพ็ญ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
69 |
นายไพโรจน์ วิเศษ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
70 |
นางอุไรวรรณ ปัญญาอุทัย |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
71 |
นางสาวลดาวัลย์ ขุมคำ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
72 |
นางสาวพิชญา คำปัน |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
73 |
นายประสิทธิ์ ภูมาศ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
74 |
นางสาวรชฎ กันทะรัญ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
75 |
นางสาวสุดาภรณ์ สืบสุติน |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
76 |
นางปริศนา วรรณารักษ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร สพม.35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
77 |
นางสาวษมาภรณ์ สายวงศ์ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแม่เมาะวิทยา สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
78 |
นายกิตติพล อนุรักษ์สุวรณ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
79 |
นางปฏิมา นรภัทรพิมล |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
80 |
นางธีรดา แก้วบุญปัน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
81 |
นายเสกสรรค์ แสงศิวาพร |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนวังเหนือวิทยา สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
82 |
นายไชยวสันต์ ใหม่ทรายเปียง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแม่พริกวิทยา สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
83 |
นายดวงเด่น พิจอมบุตร |
ครูเชี่ยวชาญโรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
84 |
นายวสันต์ วีระโพธิ์ |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนจักรคำคณาทร สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
85 |
นางภริตพร อุปนันต์ |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนป่าตาลบ้านธิพิทยา สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
86 |
นางพรรณี ใจสาร |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
87 |
นายทวีป แซ่ฉิน |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
88 |
นางสาวปิญชาน์ รินง้าว |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนลำปางกัลยาณี สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
89 |
นางสาวสุปราณี กาศเกษม |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนลำปางกัลยาณี สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
90 |
นางลาวัลย์ ขยันขาย |
ครูชำนาญการโรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
91 |
นายชนินทร์ วรรณมณี |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
92 |
นายบัณฑูรย์ ธิแก้ว |
ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการตัดสินกลาง |
|
|
93 |
นายสมคิด ธรรมสิทธิ์ |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
94 |
นางแคทรียา หลักมั่น |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
95 |
นายประเสริฐ ศุภชาติไพบูลย์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
96 |
นายนรินทร์ สกุณา |
ผู้อำนวยการตรวจสอบภายใน สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
97 |
นางอรพิน กองคำบุตร |
ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
98 |
นางวัลยา ปุกมณี |
ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
99 |
นางชีวพร สุริยศ |
ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
100 |
นางธิดา มิ่งขวัญ |
ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาเอกชน สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
101 |
นางศรีประไพ เป็งบุญมา |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
102 |
นางสาววันเพ็ญ เค็มมาก |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
103 |
นางสาวศรินทร์ ขันติยะวงศ์ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
104 |
นางสาวเบญจวรรณ แสนคำวงค์ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
105 |
นางสาวชีวพร สิงห์คะ |
ครู โรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
106 |
นางสาวณัฐสุดา หอมแก่นจันทร์ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
107 |
นางสาวศุภลักษณ์ พญาเลิศ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
108 |
นางสาวอรุณี ณ เมธา |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
109 |
นางสาวรีนันท์ คำอินบุตร |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
110 |
นายอานนท์ สายคำฟู |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
111 |
นางสาวศิรินารถ หมูเทพ |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการพิเศษ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
112 |
นายวรเดช ศรีเดช |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
113 |
นายคิด ใหม่ธรรม |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีเปิด |
|
|
114 |
นางวรางคณา ไชยเรือน |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
115 |
นางแคทรียา หลักมั่น |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
116 |
นางศรีประไพ เป็งบุญมา |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
117 |
นางปิ่นฟ้า ปาโกวงศ์ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
118 |
นางพรนิภา เครือสบจาง |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
119 |
นางสาวชลันดา นิลสนธิ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
120 |
นางนงเยาว์ ธรรมศิริ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
121 |
นางวรัญญา ดอกสน |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
122 |
นางสาวศิรินทร์ ขัตติยะวงศ์ |
ครูจ้างสอนโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
123 |
นางสาวชีวพร สิงห์คะ |
ครูจ้างสอนโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
124 |
นางสาววันเพ็ญ เค็มมาก |
ครูจ้างสอนโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
125 |
นางสาวอรุณี ณ เมธา |
ครูจ้างสอนโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
126 |
นางจันทร์จิรา ตุลาสืบ |
ครู โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
127 |
นางชีวารัตน์ สออนรัมย์ |
ครู โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
128 |
นางอัญชลี โตเดช |
ครู โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
129 |
นางชุติกาญจน์ นวลอนงค์ |
ครู โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
130 |
นางสาวอนุชิดา อุดมธาดา |
ครู โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
131 |
นางสาววิภารัตน์ คนใช้ |
ลูกจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
132 |
นางวัชราพร การสูงเนิน |
ลูกจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
133 |
นางศศิวิมล สีดาโคตร์ |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
134 |
นางฉวีวรรณ คันธเสวี |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
135 |
นางสาวนิตยา นันต๊ะกูล |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
136 |
นางดวงกมล ดวงฟู |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
137 |
นางปวีณา จำชาติ |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
138 |
นางสาวสุวรรณา ศรีสำราญ |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
139 |
นางสาวกัณสุดา นงนุช |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
140 |
นางสาวพิมพินิตย์ ติ๊บดวงคำ |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
141 |
นางสุมาลัย ศรีทอง |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
142 |
นางสาวนาริษา ไทยเจริญ |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
143 |
นางสาวสมศรี สุตาคำ |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
144 |
นางสาวทัศนีย์ สิงห์ธนะ |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
145 |
นางสาวกานดา จันทร์ต๊ะคำ |
อัตราจ้าง โรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
146 |
นางสุนทรี โพธิ์ทอง |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
147 |
นางกัญญาพัชร์ สุขประชาพันธุ์ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
148 |
นางพิมพ์พร สิทธิวงศ์ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
149 |
นางสาวศิริรักษ์ ทิพย์วิวัฒน์พจนา |
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
150 |
นางสาวปิยธิดา แผ่นคำ |
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
151 |
นางสถิตย์ ใจกล้า |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
152 |
นางเพ็ญศรี ปิงกาวี |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
153 |
นางอัญชลาภรณ์ เนตรดุลย์ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
154 |
นางวราภรณ์ ฟูสามป๊อก |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
155 |
นางสาวดลฤทัย กลั่นภูมิศรี |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนวัดเสด็จ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
156 |
นางสาวศรัณย์ญา ฉายศิริ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนวัดศรีปรีดานุเคราะห์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
157 |
ว่าที่ รต.หญิง พัชรี ประมาณ |
อัตราจ้าง สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ |
|
|
158 |
นายประสิทธิ์ พรมศรี |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
159 |
นางจินตนา หิรัญกุล |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
160 |
นางอัญชลิกา แสงบุญเรือง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
161 |
นางเพ็ญศรี ธรรมสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
162 |
นางเพ็ญนภา สหายสุข |
เจ้าหน้าที่โรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
163 |
นางสาวรมิดา เจริญวรารัตนา |
เจ้าหน้าที่โรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
164 |
นายสมชาย ครุธนาค |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
165 |
นางวรัญญา ดอกสน |
ครู โรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางรัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
166 |
นางสาวผุสดี เครือสาร |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
167 |
นายเฉิดพันธุ์ ไชยเพ็ญ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
168 |
นายทวีศักดิ์ พุฒมาเล |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
169 |
นายณัฏฐพล ภัคดีเจริญ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต.35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
170 |
นายศักดา เเก้วบุญเรือง |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
171 |
นายพัฒนา ยาใจ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
172 |
นายไกรวีณ ชัยวงค์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
173 |
นายถนอม ไชยเตกุล |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
174 |
นายวีรัชชัย ทอดเสียง |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
175 |
นางจุฬารัตนน์ โพธิ์ทอง |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
176 |
นางศิริวรรณ ชมภูแก้ว |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
177 |
นางนวพร ลออพันธ์สกุล |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
178 |
นายปวิน เจียไพบูลย์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
179 |
นางอัญพัชร์ เรือนหล้า |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
180 |
นางสาวจิระประภา สุวรรณจักร์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
181 |
นายนนทวัฒน์ ศรีชัยวรรณ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
182 |
นายพิษณุการ ทรายแก้ว |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
183 |
นายพิทักษ์ รอบจังหวัด |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
184 |
นางสาวณปภัช เนตรสว่าง |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
185 |
นายวัชระ เดชมี |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
186 |
นายกฤตติภัส ฝั้นศิริ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
187 |
นางอรชร พรศิริ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
188 |
นางนภัสวรรณ ทาไชยวงค์ |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
189 |
นางสาวกานต์ธิดา ณ ลำปาง |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
190 |
นางาสาวสุพิญ์ชา สุใจ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
191 |
นายนพดล ภาวะโคตร |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนสบป้าดวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 1) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
192 |
นางสุกัลยา แปงอินต๊ะ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนอนุบาลแม่เมาะ (ชุมชน 1) สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 2) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
193 |
นางสาววาสนาพรรณ รัตน้ำหิน |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนวัดบ้านแขม สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 3) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
194 |
นางสาวสุนทรี จุ้ยเจ๊ก |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านแม่เฟือง สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 4) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
195 |
นางธัญสุดา วงค์ใจบุตร |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนวัดพระเจ้านั่งแท่น สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 5) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
196 |
นายปรัชญา กาชาติ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 85 สพป.ลำปาง เขต 1 (ดณะที่ 5) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
197 |
นางสาวอัญชลี หน่อเครือคำ |
เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านบ่อห้อ สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 7) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
198 |
นางสาวยุพิมาศ ท้าวฟูเขียว |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านสบพลึง สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 8) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
199 |
นางสาวสุนทรี เวียงสงค์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ่อสี่เหลี่ยมวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 9) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
200 |
นางสาวอิสรารัตน์ บุญช่วย |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านใหม่รัตนโกสินทร์ สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 10) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
201 |
นางสาวนันท์ชญา ปิงแก้ว |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านโป่งขวาก สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 11) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
202 |
นางสาวจันทร์จิรา พรมประดิษฐ์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนอนุบาลห้างฉํตร สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 12) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
203 |
นายคิณกรณ์ สุระทิพย์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านค่ากลาง สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 13) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
204 |
นางสาวมัณฑนา ปานพิมพ์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนเมืองยาววิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 14) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
205 |
นางสาวศิริขวัญ อินทนนท์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนทุ่งฝางวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 15) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
206 |
นางสาวภัควรินทร์ ปิงขอด |
เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านท่าโทก สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 16) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
207 |
นางสาวดวงใจ ดวงสาร |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านทุงหกทุ่งผา สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 17) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
208 |
นางสาวเกวลี ปัญญาหลวง |
เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนแม่ก๋งวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 18) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
209 |
นางสาวรัตนา สายคำฟู |
เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านป้นง้าว สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 19) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
210 |
นายภูริวัจน์ ประสิทธิ์วราโชติ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านสันทราย สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 20) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
211 |
นางสาวกันตา ภูศิตอุดมโชค |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนปงยากคง(ทิพย์ช้างอนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 21) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
212 |
นางปาหนัน นันทะเสน |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนแม่แป้นวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 22) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
213 |
นางเกศกานต์ นันเปียง |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนกอรวกพิทยาสรรค์ สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 23) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
214 |
นางสาวพรญมลวรรณ ส่วนสมพงษ์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนวัดบ้านฮ่อง สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 24) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
215 |
นางสาวสุภาวรรณ กุณะด้วง |
เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านจำค่า สพป.ลำปาง เขต 1 (คณะที่ 25) |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
216 |
นายรังสรรค์ มาปลูก |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
217 |
นายมิตร มูลแก้ว |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
218 |
นางลำดวน จางสาย |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
219 |
นางพัชริน ยอดปนันท์ |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
220 |
นางละเอียด สุขจิตต์ |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
221 |
นายถนอมศักดิ์ ทองอำไพ |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
222 |
นางสมสาย ตุ้ยเชื้อ |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
223 |
นางนิภา ขันตรี |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
224 |
นางสาวกฤติยา วรศรี |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
225 |
นางสาวแววดาว รู้เพียร |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
226 |
นางสาวณัฐชญา ยศข่าย |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
227 |
นางนันทิยา กาชัย |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
228 |
นางสาวศิธาศินี นินใจ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
229 |
นางพิมพ์ใจ แสนใจยา |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
230 |
นางสาวรัตติกาล ราชจริต |
ครูผู้ช่วยโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
231 |
นางแสงเทียน งามชมพู |
ครูชำนาญการโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
232 |
นางสาวนัยนา จันตาวงศ์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
233 |
นางสาวพรทิพย์ เขื่อนสุวงศ์ |
ครูชำนาญการโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
234 |
นางนวพร ลออพันธ์สกุล |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
235 |
นางสาวชลัณรัศม์ ต้นกล |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
236 |
นายปวิน เจียไพบูลย์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
237 |
ว่าที่ร้อยตรีหญิงเจนจิรา อวดหาญ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
238 |
นายบุญรักษ์ มูลแก้ว |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายเลขานุการ คณะกรรมการตัดสินการประกวด |
|
|
239 |
นายสมเพชร เจริญวัย |
ศึกษานิเทศก์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
240 |
นายธนพัฒน์ ชุนณวงษ์ |
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
241 |
นางสาวพรนิภา เครือสบจาง |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปางฯ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
242 |
นายศตวรรษ ยะรินท์ |
อัตราจ้างโรงเรียนอนุบาลลำปางฯ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
243 |
นายอวกาศ มาตรมูล |
อัตราจ้างโรงเรียนอนุบาลลำปางฯ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
244 |
นายอิทธิ ทุ่งเก้า |
เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนพิชัยวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
245 |
นางสาวชนางค์รักษ์ มะโนสุวรรณ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนสบเมาะวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
246 |
นางสาววีรยา อุดหมอ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนนิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
247 |
นายสุวิทย์ อุปแดง |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนทุ่งหนองขามวิทยา สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
248 |
นางสาวระวีวรรณ อิ่นทา |
เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนวัดน้ำโท้ง สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
249 |
นายวรเดช ศรีเดช |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปางฯ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
250 |
นางสาวดลฤทัย กลั่นภูมิศรี |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนวัดเสด็จ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
251 |
นางสาวศรัณย์ญา ฉายศิริ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนวัดศรีปรีดานุเคราะห์ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
252 |
นายจักรพงษ์ สายวงค์ปัญญา |
ครู โรงเรียนอนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง |
|
|
253 |
นายจิรวัฒน์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
254 |
นางจงกร แสงคล้าย |
ผู้อำนายการกลุ่มอำนายการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
255 |
นางนงคราญ หล้าสมบูรณ์ |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
256 |
นายสุวรรณ กาวิละ |
พนักงานธุรการ ส.3 สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
257 |
นายณรงค์ ศรีตาบุตร |
ลูกจ้างชั่วคราว สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
258 |
นายอาดูล นาระกิจ |
ลูกจ้างชั่วคราว สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
259 |
นายก้องชนินทร์ สุวรรณกุล |
ลูกจ้างชั่วคราว สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
260 |
นางศิริพันธ์ ปิยะทัตทันธ์ |
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
261 |
นายประสิทธิ์ พรมศรี |
รองผู้อำนวยการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
262 |
นายกิตติกร แก้วใจ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
263 |
นางปรารณีย์ บุญประคอง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
264 |
นางสุกัญญา ทิพย์ศรี |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
265 |
นายปริญญา เรือนปิงวัง |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
266 |
นายจิตร ยอดเทา |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
267 |
นายพรศักดิ์ ศักดิ์เดโชกุล |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
268 |
นางสมพิศ วรรณสาร |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
269 |
นางพูลทรัพย์ รักธีรภาพ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
270 |
นางเพ็ญศรี เชื้อสิงห์ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
271 |
นางสาวอนงค์พร ไชยากูล |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
272 |
นางวีรญา แต้มคล่อง |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
273 |
นางสาวศิริพร อุดมธาดา |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
274 |
นางปิโยรส ฝั้นคำอ้าย |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
275 |
นางสดศรี เป็นวงค์ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
276 |
นางละเอียด ทาไชยวงศ์ |
ครูโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
277 |
นายนิวัฒน์ อิ่นคำ |
ลูกจ้าง โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
278 |
นายถวิล เครือระยา |
ลูกจ้าง โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
279 |
นายอนุพงษ์ ผูกอ้น |
ครูจ้างสอน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
280 |
นางสาวกุล อินต๊ะวิยะ |
อัตราจ้าง โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
281 |
นางนเรศว์ เถิ้มแก้ว |
อัตราจ้าง โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
282 |
นางสาวชีวพร สิงห์คะ |
ครูจ้างสอน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
283 |
นายณฐพล มะณีย์ |
ครูจ้างสอน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
284 |
นายชาญชัย ทาต๊ะรัตน์ |
ครูจ้างสอน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
285 |
นายศราวุฒิ โท๊ะนาบุตร |
ครูจ้างสอน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
286 |
นายจักรพงษ์ สายวงศ์ปัญญา |
เจ้าหน้าที่โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
287 |
นายศตวรรษ ยะรินทร์ |
เจ้าหน้าที่โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
288 |
นางสาวญาณิศา โกศลศาสตร์ |
ครูปฏิบัติการโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
289 |
นางสาวอุษา ยศตื้อ |
แม่บ้าน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
290 |
นางสายสมร จันทร์ขาว |
แม่บ้าน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
291 |
นางสุข เครือระยา |
แม่บ้าน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
292 |
นางพรทิพย์ จิระ |
แม่บ้าน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
293 |
นางสุวณี สิงห์เชื้อ |
แม่บ้าน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
294 |
นางสุพรรณ อำนาจผูก |
แม่บ้าน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
295 |
นางรัตนา แสนไชยวัง |
แม่บ้าน โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
296 |
นายอ๊อด จุ่มสันกลาง |
พนักงานช่างไม้ โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
297 |
นายศรีรัตน์ สุขจักร |
พนักงานช่างไม้ โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
298 |
นางประภาศรี ธรรมรัตนพงษ์ |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
299 |
นางสุนันทา ยาท้วม |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
300 |
นางจอมขวัญ หมื่นแก้วโอวาส |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
301 |
นางอรัญญา กุณนะด้วง |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
302 |
นางวัชราพร การสูงเนิน |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
303 |
นางละเอียด ยะจินะวงศ์ |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
304 |
นางประวีณา ติง |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
305 |
นายวสัน แปงจิตต์ |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
306 |
นางสาวจิตรตรา ทราจารวัตย์ |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
307 |
นางพรรณี วังไชยเลิศ |
พนักงานราชการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
308 |
นางสร้อยศรี ศรีทะนันชัย |
อัตราจ้างโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
309 |
นายกิตติ ผดุงภักดีกุล |
อัตราจ้างโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
310 |
นายบุญส่ง อินต๊ะขาว |
พนักงานบริการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
311 |
นายวิเชียร เต็มแก้ว |
พนักงานบริการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
312 |
นายเรวัฒน์ ยียวน |
พนักงานบริการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
313 |
นายกำจัด บุญทัศน์ |
พนักงานบริการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
314 |
นางจินตนา หิรัญกุล |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
315 |
นางอัญชลิกา แสงบุญเรือง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
316 |
นายเสรี เสมพูล |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
317 |
นายอนันต์ จำเริญวรทศ |
ครูโรงเรียนบ้านปงสนุก สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
318 |
นางกุลชรี ปัญวิวัฒน์กุล |
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
319 |
นายอลงกรณ์ ประสานสุข |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
320 |
นายชาญเจริญ ซื่อชวกรกุล |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
321 |
นายสุรินทร์ รินศรี |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต.35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
322 |
นายอุดม สีตลานุชิต |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
323 |
นายบุญดาว ผัดสุรินทร์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
324 |
นายสิงห์คำ สอนแปง |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
325 |
นายโอภาต โตสงวน |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
326 |
นายอุดม สีตลานุชิต |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
327 |
นางสาวดารารัตน์ บัวขาว |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
328 |
นางจินตนา เกิดเหมาะ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
329 |
นางพิมพ์เดือน อินวิจิตต์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
330 |
นางสบันนา มหาวรรณ์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
331 |
นายจรูญ คำเผือ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
332 |
นางสาวรัตนา สุภาสอน |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
333 |
นางสาวสุรัตนา แปงกุล |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
334 |
นางสาวนันท์นภัส ฟูคำ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
335 |
นางสาวสภาภรณ์ แก้วสีงาม |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
336 |
นายสาคร ตันจันทร์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
337 |
นางสาวสุภา ตันหราพันธุ์ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
338 |
นางจำเนียร คันธวะ |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
339 |
นายอุดร บุญชุม |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
340 |
นายสันติชัย ไชยดี |
ครูโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม. เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
341 |
นางสาวนลินา เลาสูง |
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และประสานงานการแข่งขัน |
|
|
342 |
นายสมคิด ธรรมสิทธิ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
343 |
นางอรพิณ กองคำบุตร |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
344 |
นางอาทิตยา กิมาคม |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
345 |
นางสาววิไลพร พิจอมบุตร |
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
346 |
นางสาวปริญญา ไชยวรรณ |
นักวิชาการพัสดุชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
347 |
นางปนัดดา โปชัยคุปต์ |
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
348 |
นางดวงจันทร์ คำเครือ |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญงาน สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
349 |
นางทิพวรรณ์ เรืองประเสริฐ |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญงาน สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
350 |
นางจันทร์จิรา องอาจ |
พนักงานการเงินและบัญชี สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
351 |
นางรุ่งนภา เครือคำหล่อ |
นักวิชาการพัสดุชำนาญการ สพป.ลำปาง เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและงบประมาณ |
|
|
352 |
นายสรวง ศรีแก้วทุม |
ผู้อำนวยการกลุ่มเทคโนโลยีและสารสนเทศ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง สรุปและรายงาน |
|
|
353 |
นายนิรุติ สิทธุวานนท์ |
ครูโรงเรียนวังเหนือวิทยา สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง สรุปและรายงาน |
|
|
354 |
ว่าที่ร้อยตรีกำจร แสงงาม |
ครูชำนาญการโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง สรุปและรายงาน |
|
|
355 |
นางชนิดาภา สายทอง |
ครูชำนาญการโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง สรุปและรายงาน |
|
|
356 |
นางสาวปุณณภา ชมภูทิพย์ |
ครูชำนาญการโรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง สรุปและรายงาน |
|
|
357 |
นางอมรพรรณ สืบสม |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง สรุปและรายงาน |
|
|
358 |
นางสาวธัญญภัสร์ เชียงพันธ์ |
ครูชำนาญการ โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง สรุปและรายงาน |
|
|
359 |
นางสาวอริญา วงศ์ชัย |
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง สรุปและรายงาน |
|
|
360 |
นายรณชัย พิชิตสันต์ |
พนักงานราชการช่วยราชการ สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประมวลผลกลาง สรุปและรายงาน |
|
|
361 |
นายมานัส นพคุณ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
362 |
นายสมบูรณ์ ดาวัลย์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม.เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
363 |
นางสาวพวงผกา คันธรัตน์ |
โรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
364 |
นายวิแทน ปวกพรมมา |
ครูโรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
365 |
นายเอกชัย จันทร์ตา |
ครูโรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
366 |
ว่าที่ ร.ต.สง่า จุฬารัตน์ |
ครูโรงเรียนเสริมงามวิทยา สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
367 |
นางสิลิลัคน์ เย็นใจ |
ครูโรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
368 |
นายชยุต วิจิตรสุนทร |
ครูโรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
369 |
นางมณฑิรา เจดีย์ปัน |
ครูโรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
370 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ไชยมงคล |
ครู โรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
371 |
นางสาวพิทยาภรณ์ บุญภา |
ครู โรงเรียนเสริมงามวิทยา สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
372 |
นายธนาพัทธ์ ศรีเทพ |
ครู โรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
373 |
นางธีรดา แก้วบุญปัน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
374 |
นางจุรีรัตน์ ปงกาวงศ์ |
พนักงานราชกา่ร โรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
375 |
นายวิสุทธิศักดิ์ บุตรดี |
พนักงานราชการ โรงเรียนเสริมงามวิทยาคม สพม. เขต 35 |
คณะกรรมการประเมินผลและจัดทำรายงาน |
|
|
376 |
นายจิรวัฒน์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
377 |
นางสาวรสสุคนธ์ ปลื้มจิตต์ |
นักวิชาการเงินเเละบัญชีชำนาญการพิเศษ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
378 |
นางสาวฐารดี วงศ์ษา |
นักวิชาการเงินเเละบัญชีชำนาญการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
379 |
นางชมพูนุท ต๊ะเเสง |
เจ้าพนักงานการเงินเเละบัญชีชำนาญงาน สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
380 |
นางสาวกาญจนา อุ่นจันทร์ตา |
นักวิชาการเงินเเละบัญชีปฏิบัติการ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
381 |
นายวรวิทย์ คำดี |
เจ้าพนักงานพัสดุชำนาญงาน สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
382 |
นางสาวอำพิกา เชื้อคำลือ |
ลูกจ้างชั่วคราว สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
383 |
นางสาวธนัฎฐา หาญจักรคำ |
ลูกจ้างชั่วคราว สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
384 |
นางศศิธร บุญชุม |
นักวิชาการพัสดุปฏิบัติ สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
385 |
นางชมพูนุท ต๊ะเเสง |
เจ้าพนักงานการเงินเเละบัญชีชำนาญงาน สพม.เขต35 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินเเละพัสดุ |
|
|
386 |
นายไพศาล ชนะกุล |
ครูโรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
ผู้พัฒนาระบบการลงทะเบียนและรายงานผล |
|
|