ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายสุทัศน์ ศรีดาเดช |
สพป.ตาก เขต 2 |
2 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายพงศกรณ์ ทองคำ |
สพป.ตาก เขต 2 |
3 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวดวงมณี เครื่องร้อน |
สพป.ตาก เขต 2 |
4 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางรุณี ห่อทอง |
โรงเรียนบ้านห้วยนกแล สพป.ตาก เขต 2 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
|
นายการุณ อุดมกิจศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านแม่วะหลวง สพป.ตาก เขต 2 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวกาญจนา เหล่ามา |
โรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้ สพป.ตาก เขต 2 |
7 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวมนิดา อดิศัยสกุล |
สพป.ตาก เขต 2 |
8 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวสายสุนีย์ แสงด้วง |
สพป.ตาก เขต 2 |
9 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุวิมล ใจโปร่ง |
สพป.ตาก เขต 2 |
10 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายศตายุ วาดพิมาย |
สพป.ตาก เขต 2 |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางกชกร ยอดเมือง |
โรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้ สพป.ตาก เขต 2 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
|
นางสาวศุวรี ทองประดิษฐ์ |
โรงเรียนบ้านแม่วะหลวง สพป.ตาก เขต 2 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางผกาจิตร โคตรทา |
โรงเรียนบ้านห้วยหินฝน สพป.ตาก เขต 2 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายอดุลย์ เทศสาย |
โรงเรียนบ้านแม่วะหลวง สพป.ตาก เขต 2 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวศรัณยา จันทรางกูล |
โรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้ สพป.ตาก เขต 2 |
16 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายอโณทัย ไทยวรรณศรี |
สพป.ตาก เขต 2 |
17 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวโสภา สุขวิทยาภรณ์ |
สพป.ตาก เขต 2 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวจอมขวัญ ใจยอด |
โรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้ สพป.ตาก เขต 2 |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางธนพร กองคำ |
โรงเรียนบ้านแม่ตาวใต้ สพป.ตาก เขต 2 |
20 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาววลัญชา กรัณยพัฒนพงศ์ |
สพป.ตาก เขต 2 |