รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ภาคเหนือ
|
ที่ | รหัสกิจกรรม | รายการประกวด | สถานที่ | วันที่ | เวลา | หมายเหตุ |
1 | 083 | ข้าราชการพลเรือนสามัญยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
2 | 084 | ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
3 | 085 | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
4 | 086 | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
5 | 087 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารนิธิสมบัติ ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
6 | 088 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
7 | 089 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
8 | 090 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
9 | 091 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
10 | 092 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
11 | 093 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 921 | 24 พ.ย. 2559 | 09.50-10.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
12 | 094 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง ห้องประชุมจิตต์อารี |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 8 - 8 |
10.45-11.00 | - |
13 | 095 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง ห้องประชุมจิตต์อารี |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 9 - 9 |
11.00-11.15 | - |
14 | 096 | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
15 | 097 | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
16 | 098 | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมบุรีรัตน์ |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 6 |
10.30-10.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
17 | 099 | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
18 | 100 | ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารนิธิสมบัติ ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 2 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
10.10-10.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
19 | 101 | ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 922 | 24 พ.ย. 2559 | 10.10-10.30 | - |
20 | 102 | ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.3/3 และ ป.3/4 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 5 |
09.30-11.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
21 | 103 | ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 923 | 24 พ.ย. 2559 | 09.50-11.30 | - |
22 | 104 | บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.3/MATH |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
10.10-11.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
23 | 105 | บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
24 | 106 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 ป.4/2 และ ป.4/3 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 7 |
09.30-14.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
25 | 107 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.2/5 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 5 |
09.30-10.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
26 | 108 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคาร 60 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
10.10-11.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
27 | 109 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคาร 60 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 และ ป.2/2 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 5 |
09.30-11.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
28 | 110 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 924 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
11.10-13.50 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
29 | 111 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 925 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
10.10-11.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
30 | 112 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 925 | 24 พ.ย. 2559 | 13.50-15.50 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
31 | 113 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง ห้องประชุมจิตต์อารี |
|
11.15-11.30 | - |
32 | 114 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง ห้องประชุมจิตต์อารี |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 11 - 11 |
11.30-11.45 | - |
33 | 115 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
34 | 116 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคาร 60 ปี ชั้น 1 ห้อง เขลางค์รัตน์ | 24 พ.ย. 2559 | 10.30-10.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
35 | 117 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 931 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
36 | 118 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 931 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
11.30-14.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
37 | 119 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 932 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
09.50-12.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
38 | 120 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
39 | 121 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
40 | 122 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมแจ่งหัวริน |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
10.50-11.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
41 | 123 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.2/5 | 24 พ.ย. 2559 | 13.50-15.10 | - |
42 | 124 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
10.50-11.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
43 | 125 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.3/5 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 4 |
11.30-14.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
44 | 126 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
10.30-11.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
45 | 127 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 | 24 พ.ย. 2559 | 10.50-13.50 | - |
46 | 128 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
47 | 129 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.1/5 | 24 พ.ย. 2559 | 10.50-11.10 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
48 | 130 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 1 |
09.50-11.10 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
49 | 131 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
50 | 132 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
51 | 133 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.3/1 | 24 พ.ย. 2559 | 10.30-10.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
52 | 134 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
53 | 135 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 933 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
10.10-12.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
54 | 136 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 935 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
11.10-11.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
55 | 137 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 937 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 4 |
10.10-14.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
56 | 138 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 939 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
10.10-10.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
57 | 139 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 2 ห้อง 821 | 24 พ.ย. 2559 | 10.10-10.30 | - |
58 | 140 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 2 ห้อง 822 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-09.50 | - |
59 | 141 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 831 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-11.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
60 | 142 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 832 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 4 |
10.10-11.50 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
61 | 143 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
62 | 144 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
63 | 145 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 834 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
10.10-11.50 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
64 | 146 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
65 | 147 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 934 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
10.10-10.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
66 | 148 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 936 | 24 พ.ย. 2559 | 11.30-11.50 | - |
67 | 149 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 938 | 24 พ.ย. 2559 | 11.10-14.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
68 | 150 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 939 | 24 พ.ย. 2559 | 13.30-14.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
69 | 151 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 2 ห้อง 821 | 24 พ.ย. 2559 | 13.30-14.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
70 | 152 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
71 | 153 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 831 | 24 พ.ย. 2559 | 13.50-15.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
72 | 154 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 833 | 24 พ.ย. 2559 | 09.50-11.50 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
73 | 155 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
74 | 156 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
75 | 157 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 4 ห้อง 841 | 24 พ.ย. 2559 | 09.50-11.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
76 | 158 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 4 ห้อง 842 | 24 พ.ย. 2559 | 10.10-10.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
77 | 159 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.3/3 | 24 พ.ย. 2559 | 10.50-13.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
78 | 160 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
79 | 161 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
80 | 162 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
81 | 163 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านบริหารจัดการ |
|
- | ||
82 | 164 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง เจซี ชั้น 2 |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 6 - 7 |
10.15-10.45 | - |