รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ภาคเหนือ
|
ที่ | รหัสกิจกรรม | รายการประกวด | สถานที่ | วันที่ | เวลา | หมายเหตุ |
1 | 001 | ข้าราชการพลเรือนสามัญยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านวิชาการ |
|
- | ||
2 | 002 | ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านวิชาการ |
|
- | ||
3 | 003 | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
|
- | ||
4 | 004 | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
|
- | ||
5 | 005 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
|
- | ||
6 | 006 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
|
- | ||
7 | 007 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
|
- | ||
8 | 008 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
|
- | ||
9 | 009 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
10 | 010 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 921 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-09.50 | - |
11 | 011 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
|
- | ||
12 | 012 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง ห้องประชุมจิตต์อารี |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
09.00-09.45 | - |
13 | 013 | สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง ห้องประชุมจิตต์อารี |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 4 - 4 |
09.45-10.00 | - |
14 | 014 | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
|
- | ||
15 | 015 | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
|
- | ||
16 | 016 | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมบุรีรัตน์ | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.30 | |
17 | 017 | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ |
|
- | ||
18 | 018 | ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารนิธิสมบัติ ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 1 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
19 | 019 | ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 922 | 24 พ.ย. 2559 | 09.50-10.10 | - |
20 | 020 | ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.3/1 และ ป.3/2 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 5 |
09.30-11.10 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
21 | 021 | ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 923 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-09.50 | - |
22 | 022 | บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.3/SCI |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
23 | 023 | บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
|
- | ||
24 | 024 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
25 | 025 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
26 | 026 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/MATH 2 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
27 | 027 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
28 | 028 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 924 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 5 |
09.30-10.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
29 | 029 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 925 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.10 | - |
30 | 030 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 2 ห้อง 925 | 24 พ.ย. 2559 | 13.30-13.50 | - |
31 | 031 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง ห้องประชุมจิตต์อารี |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 5 - 5 |
10.00-10.15 | - |
32 | 032 | ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง ห้องประชุมจิตต์อารี |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 6 - 6 |
10.15-10.30 | - |
33 | 033 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนอนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อาคาร 60 ปี ชั้น 1 ห้อง เขลางค์รัตน์ | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
34 | 034 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
|
กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
35 | 035 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
|
- | ||
36 | 036 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 931 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
10.10-11.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
37 | 037 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 932 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
09.30-09.50 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
38 | 038 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง อาคารเรียนเจซี ชั้น 2 |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 7 - 7 |
10.30-10.45 | - |
39 | 039 | รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
|
- | ||
40 | 040 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ประชุมแจ่งหัวริน |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 6 |
09.30-10.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
41 | 041 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.2/6 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 7 |
09.30-13.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
42 | 042 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 4 |
09.30-10.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
43 | 043 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.3/6 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
09.30-11.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
44 | 044 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 5 |
09.30-10.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
45 | 045 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
46 | 046 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
09.30-09.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
47 | 047 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.1/5 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
09.30-10.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
48 | 048 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 4 |
09.30-09.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
49 | 049 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.2/2 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
50 | 050 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
|
- | ||
51 | 051 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.2/4 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
09.50-10.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
52 | 052 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.3/2 | 24 พ.ย. 2559 | 10.50-11.30 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
53 | 053 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 933 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
54 | 054 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 935 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
55 | 055 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 937 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
56 | 056 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 939 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
57 | 057 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 2 ห้อง 821 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 4 |
09.30-09.50 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
58 | 058 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
59 | 059 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 831 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-09.50 | - |
60 | 060 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 832 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
61 | 061 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 4 ห้อง 843 | 24 พ.ย. 2559 | 09.50-10.10 | - |
62 | 062 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
63 | 063 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 834 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
64 | 064 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
65 | 065 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย อาคารมานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 934 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 3 |
09.30-10.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
66 | 066 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 936 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-11.30 | - |
67 | 067 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 938 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
09.30-10.30 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
68 | 068 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย มานิตธำรง (ตึก 9) ชั้น 3 ห้อง 939 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
11.50-12.10 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
69 | 069 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ |
|
กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม | ||
70 | 070 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 2 ห้อง 822 | 24 พ.ย. 2559 | 09.50-10.10 | - |
71 | 071 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 831 | 24 พ.ย. 2559 | 13.30-13.50 | - |
72 | 072 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 3 ห้อง 833 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-09.50 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
73 | 073 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ |
|
- | ||
74 | 074 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
|
- | ||
75 | 075 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 4 ห้อง 841 |
24 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 2 |
09.30-09.50 | กำหนดการนี้อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
76 | 076 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สมานฉันท์รังสฤษฏ์ (ตึก 8) ชั้น 4 ห้อง 842 | 24 พ.ย. 2559 | 09.50-10.10 | - |
77 | 077 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านวิชาการ | โรงเรียนบ้านปงสนุก อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.3/3 | 24 พ.ย. 2559 | 09.30-10.50 | กำหนดการนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม |
78 | 078 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านวิชาการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง เจซี ชั้น 2 |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 1 - 1 |
09.00-09.15 | - |
79 | 079 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง เจซี ชั้น 2 |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 2 - 3 |
09.15-09.45 | - |
80 | 080 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านวิชาการ |
|
- | ||
81 | 081 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง เจซี ชั้น 2 |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 4 - 4 |
09.45-10.00 | - |
82 | 082 | ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตต์อารีฯ จังหวัดลำปาง เจซี ชั้น 2 |
23 พ.ย. 2559 ลำดับที่ 5 - 5 |
10.00-10.15 | - |