ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
บัตรประจำตัว |
1 |
นายชวภณ พานเมือง |
โรงเรียนบ้านหนองโสมง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 3 |
|
2 |
นางชฎากรณ์ บรรเลงรมย์ |
โรงเรียนบ้านหายโศก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 4 |
|
3 |
นางสาววิภา สายรัตน์ |
โรงเรียนโคกมะวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 3 |
|
4 |
นายอวยชัย สุทธัง |
โรงเรียนบ้านป่าข่า สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 1 |
|
5 |
นายประจักษ์ สระแก้ว |
โรงเรียนบ้านลำดวนพัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
|
6 |
นายนิยม บุญจันทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองยูง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 1 |
|
7 |
นางปาริชาติ ไกยฝ่าย |
โรงเรียนบ้านโนนตาล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา หนองบัวลำภู เขต 1 |
|
8 |
นายสุวิทย์ ครึกกระโทก |
โรงเรียนบ้านท่าตะเคียน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 2 |
|
9 |
นายโชคชัย จันทะโสตถิ์ |
โรงเรียนบ้านคำเชียงวัน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 1 |
|
10 |
นายสมตระกูล แช่มช้อย |
โรงเรียนบ้านสระตอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
|
11 |
นางประคอง ลัดกลาง |
โรงเรียนบ้านซาด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 7 |
|
12 |
นางภาวิณี คงนุรัตน์ |
โรงเรียนราชวิถี(ประสาทราษฎร์บำรุง) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
|
13 |
นางเรือนแก้ว โกษาแสง |
โรงเรียนบ้านสามัคคี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 2 |
|
14 |
นายสุวิทย์ เพียรชนะ |
โรงเรียนบ้านนาแกน้อย (หน่วยบัญชาการทหารพัฒนาอุปถัมภ์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 1 |
|
15 |
นายอภิชาติ ดีกุดตุ้ม |
โรงเรียนหว่านท่าสมอวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
|
16 |
นายปัญญา คนงาม |
โรงเรียนบ้านหนองตาล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สกลนคร เขต 2 |
|
17 |
นายพิทยา นามบุญลือ |
โรงเรียนบ้านยางน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ยโสธร เขต 1 |
|
18 |
นายพิทักษ์ ทวีแสง |
โรงเรียนสามัคคีศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 2 |
|
19 |
นายอาวุทธ์ ขันนะลา |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๓๔ (บ้านกุดโง้ง) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 4 |
|
20 |
นางณัฐชยา พรหมสิงห์ |
โรงเรียนบ้านเหล่าหมากบ้าเชียงสม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 2 |
|
21 |
นายสุระศักดิ์ เพียสุระ |
โรงเรียนบ้านกลุ่มพัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา หนองคาย เขต 2 |
|