ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุภาณี รัตนสุวรรณ |
โรงเรียนบ้านเนินมะปราง สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาววิลัยพร จันทะคูณ |
โรงเรียนบ้านเนินมะปราง สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาววนิดา แก้วนาหอ |
โรงเรียนบ้านเนินมะปราง สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางกนกพร ปุ่มเพชร |
โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางวัชราภรณ์ อินตาถึง |
โรงเรียนบ้านเนินมะปราง สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางพิมลพรรณ สีบุญ |
โรงเรียนบ้านเนินมะปราง สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวทาริกา โรมินทร์ |
โรงเรียนบ้านเนินมะปราง สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
8 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายวิษณุ สร้อยมี |
โรงเรียนวัดท่าหมื่นราม สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวบังอร ทองงามขำ |
โรงเรียนบ้านเนินมะปราง สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายอุบล พงษ์พัฒน์ |
โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางเทียมใจ สิทธิศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านเนินมะปราง สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางเกษมศรี รุณไชย |
โรงเรียนบ้านเนินมะปราง สพป.พิษณุโลก เขต 2 |
13 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายสุรกิต ศรีคำ |
โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก สพป.พิษณุโลก เขต 2 |