ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนเชียงรายปัญญานุกูล |
การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
2 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดเพชรบูรณ์ |
การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
3 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดแพร่ |
การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
4 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 21 |
การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายกมล ดาระสุวรรณ์ |
โรงเรียนเชียงรายปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
6 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายประพันธ์ โพธิ์หย่า |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 22 การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
7 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางศศิธร ดาทอง |
ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดเพชรบูรณ์ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางชุติพร เหล็กคำ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดเพชรบูรณ์ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายนันท์ ก้อคำ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 24 การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
10 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนศรีสังวาลย์เชียงใหม่ |
การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
11 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 31 |
การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางพวงทอง ศรีวิลัย |
โรงเรียนศรีสังวาลย์เชียงใหม่ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
13 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสมชาย จันทนา |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 21 การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางดาณี ไชยทิพย์ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 24 การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
15 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 22 |
การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
16 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางบุณยรักษ์ ภู่พัฒน์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดแพร่ การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |
17 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางวิลาวัลย์ ยอดผ่านเมือง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 31 การศึกษาพิเศษ ภาคเหนือ |