ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวรุ่งรัตน์ มองทะเล |
สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางศิริญญา เขื่อนแก้ว |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสรัญญา เรือนคำ |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุวิกาญจน์สิริ พิจอมบุตร |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายวิโรจ หลักมั่น |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีวรัญญู เรือนคำ |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายธรัช พุทธรักษ์ |
โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางอรพิน ควรสุวรรณ |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางเพ็ญศรี รุ่งฉัตร |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางธนิตา สูงติวงศ์ |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายบรรเจิด สระปัญญา |
โรงเรียนลำปางกัลยาณี สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวกัณห์ญาวีพ์ คงศรีน่าน |
โรงเรียนสบปราบพิทยาคม สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางแสงหล้า เรืองพยัคฆ์ |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์จังหวัดลำพูน สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
14 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายบุญสง นาละออง |
โรงเรียนแม่ทะวิทยา สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
15 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนแม่พริกวิทยา |
สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
16 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายณรงค์ศักดิ์ อบหอม |
โรงเรียนแม่พริกวิทยา สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางจันทกานต์ ดวงมาลา |
โรงเรียนแม่สันวิทยา สพม.เขต 35 (ลำปาง ลำพูน) |