ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายธรณ์นนท์ ลี้ภัยรัตน์ |
โรงเรียนบ้านท่าซุง สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางฟองจันทร์ กลิ่นสุคนธ์ |
โรงเรียนบ้านสวนขวัญ สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายวิเชียร จรุงธนะกิจ |
โรงเรียนวัดหนองตางู สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางกนกพร กรเอี่ยม |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
5 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสมาพร ลี้ภัยรัตน์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายธนัฏชัย จันทร์ชื่น |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิดาวรรณ บุญอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายปัญญา อินทสิทธิ์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายกำพล ฤทธิ์นรา |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางนภศร มิตรกิจการค้า |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวสิริมดี เจติย์ภัทรนาท |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวอัจฉรา พวงสมบัติ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางปาริฉัตร ฤทธิ์นรา |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวญาณนี ขยันการนาวี |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวชลธิชา นรสิงห์ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวแสงแข คงห้วยรอบ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางนันท์นภัส วราหะ |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางชลธร แกล้วกสิกรรม |
โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป.อุทัยธานี เขต 1 |